Mzee mmoja agundulika amefariki baada ya miaka 8

Nchini Ujerumani mzee mmoja agundulika amefariki baada ya kupita miaka 8 tangu kifo chake

1279917
Mzee mmoja agundulika  amefariki baada ya miaka 8

Mzee mstaafu aliyeishi Ujerumani, alikufa nyumbani kwake miaka 8 iliyopita, lakini mpaka sasa  hakuna mtu aliyegundua.

 Kichwa cha habari cha gazeti la Bild kimeripoti kwamba Heinz H., Mjerumani aliyestaafu aliyeishi peke yake huko Senden, karibu na Münster, Rhine-Westphalia Kaskazini, alikufa nyumbani kwake mnamo 2011, lakini hakuna mtu aliyegundua kuwa alikuwa amekufa kwa miaka 8.  Mpaka hivi sasa maiti ya Mjerumani huyo ilibaki nyumbani na kugeuka kuwa mifupa.

 Hatahivyo , siku 10 zilizopita, kwa sababu ya moto katika basement ya jengo hilo lenye vyumba 7, idara ya moto ilitaka kuwaondoa wakaazi.  Maafisa walilazimisha nyumba ya ghorofa ya pili ya Heinz H kufunguliwa mlango na hivyo kuuona mwili.

 Imeonekana kuwa mbwa wa mtu huyo pia alikufa na njaa nyumbani.  Uchunguzi umeonyesha kuwa alikufa miaka 8 iliyopita.

 Polisi na ofisi ya mwendesha mashtaka walisema kwamba wameshangazwa kutotambua kuwa mtu huyo alikua amekufa tangu miaka 8 iliyopita.

  Inakadiriwa kuwa bili za mtu huyo aliyestaafu hulipwa kila mara kwa shukrani kwa amri ya moja kwa moja iliyopewa benki, ili hakuna mtu aliyegundua chochote.

 Mamlaka, imesema kuwa marehemu hakuwa na makosa yoyote ya jinai.

Sababu halisi ya kifo haikuweza kutambuliwa kwa sababu ya kupita kwa miaka mingi.



Habari Zinazohusiana