Lukaku: "Corona ilikuwepo Italia tangu Disemba"

Nyota wa kabumbu Romelu Lukaku amesema kuwa virusi vya corona nchini Italia vilikuepo Disemba

1403707
Lukaku: "Corona ilikuwepo Italia tangu Disemba"


Nyota wa kabumbu Romelu Lukaku amesema kuwa virusi vya corona nchini Italia vilikuepo Disemba.

Romelu Lukaku, nyota wa kabumbu  wa timu ya Inter amesema kuwa ana amini kuwa virusi vya corona vilikuepo nchini Italia tangu mwezi Disemba.

Nyota huyo mwenye umri wa miaka  26 amesema kuwa karibu wacheza  wote wa timu yake walikuwa wagonjwa na wenye uchovu mnamo Disemba.

Disemba wachezaji 23 miongoni mwa wachezaji 25 walikuwa wagonjwa, Lukaku ameendelea akisema kuwa  homa ailiokuwa nayo haikuwa ya kawaida kwa kuwa  alikuwa bado hajaugua kiasi hicho.

Nchini Italia, mtu wa kwanza kugunduliwa kuwa na maambukizi ya virusi vya corona alikuwa mtalii  kutoka nchini Januari 31 na mtu wa kwanza mwenye asili ya İtalia  aligunduliwa Februari 21.



Habari Zinazohusiana