Hali ya sasa kuhusu Covid-19

Habari kuhusu virusi vya corona, takwimu, idadi ya vifo, ramani ya uchambuzi katika mataifa tofauti na hali ya sasa inapatikana

Data chuo kikuu cha Johns Hopkins na idadi ya kesi kwa kila nchi. Kila nchi hali yake kutolewa rasmi na kiwango chake kwa wakati wake
Duniani Kote
Idadi ya kesi6.389.495
Waliofariki377.889
Waliopona 2.718.229
NchiIdadi ya kesiWaliofarikiWaliopona Kesi hai
Marekani1.859.693106.927615.4261.137.340
Brazil529.40530.046211.080288.279
Urusi423.7415.037186.985231.719
Uhispania286.71827.1270259.591
Uingereza276.33239.0450237.287
Italia233.19733.475158.35541.367
India199.6135.61095.85298.151
Ufaransa189.22028.83368.44091.947
Ujerumani183.7658.618166.4008.747
Peru170.0394.63468.50796.898
Uturuki164.7694.563128.94731.259
Iran154.4457.878121.00425.563
Chile105.1591.11344.94659.100
Mexico93.43510.16767.49115.777
Canada91.7057.32649.72634.653
Saudia87.14252564.30622.311
China83.0224.63478.31573
Pakistani76.3981.62127.11047.667
Ubelgiji58.6159.50515.93433.176
Qatar58.4334033.43724.956
Bangladesh52.44570911.12040.616
Uholanzi46.5455.962040.583
Belarusia43.40324018.77624.387
Equador39.9943.39419.82316.777
Uswidi37.8144.403033.411
Singapore35.8362422.46613.346
Falme za Kiarabu35.19226618.33816.588
Afrika Kusini34.35770517.29116.361
Ureno32.7001.42419.55211.724
Uswisi30.8741.92028.500454
Colombia30.4939699.66119.863
Kuweit28.64922614.28114.142
Indonezia27.5491.6637.93517.951
Misri26.3841.0056.44718.932
Ireland25.0621.65022.0891.323
Ukraina24.34072710.07813.535
Poland24.2711.08111.72611.464
Rumania19.5171.27913.5264.712
Ufilipino18.9979664.06313.968
Jamhuri ya Dominika17.57250210.8936.177
Argentina17.4155565.52111.338
Israel17.21928714.9152.017
Japani16.88489214.5021.490
Austria16.75966915.629461
Afghanistani16.4922701.45014.772
Panama13.8373449.5143.979
Oman12.223502.6829.491
Barhein11.871197.0764.776
Denmark11.69957610.412711
Kazakistani11.571415.7575.773
Korea Kusini11.54127210.446823
Serbia11.4302446.7264.460
Nigeria10.5782993.1227.157
Bolivia10.5313431.1379.051
Armenia10.0091583.4276.424
Algeria9.5136615.8942.958
Chekslovakia9.3083216.6422.345
Norway8.4462367.727483
Moldova8.3603074.7383.315
Gana8.070362.9475.087
Maleizia7.8771156.4701.292
Morocco7.8592056.2911.363
Australia7.2211036.626492
Finland6.8853185.5001.067
Irak6.8682153.2753.378
Kamerun6.3971993.6292.569
Azerbaijani5.662683.5082.086
Honduras5.3622175494.596
Guatemala5.3361167954.425
Sudani5.1732981.5223.353
Luxemburg4.0191103.84564
Tajikistan4.013472.0891.877
Hungary3.9215322.1601.229
Guinea 3.844232.1351.686
Senegal3.739431.8581.838
Uzbekistani3.718152.859844
Jibuti3.569241.5212.024
JK Kongo3.326724822.772
Thailand3.083582.96659
Yvori Coast2.951331.4671.451
Ugiriki2.9181791.3741.365
Gabon2.655177221.916
El Salvador2.653461.1161.491
Bulgaria2.5381441.1231.271
Boznia Herzegovina2.5241541.888482
Makedonia Kaskazini2.3151401.569606
Croatia2.2461032.07766
Haiti2.22645242.157
Cuba2.083831.826174
Somalia2.023793611.583
Kenya2.021694821.470
Mayotte1.934241.473437
Estonia1.870681.632170
Kirgizitani1.845171.219609
Maldivia1.82974881.334
Nepal1.81182211.582
Iceland1.806101.7942
Lituania1.682711.249362
Venezuela1.662173021.343
Sri Lanka1.64311811821
Slovakia1.522281.372122
New Zealand1.504221.4811
Slovenia1.4751091.3588
Guinea Bissau1.3398531.278
Mali1.31578744493
Guinea ya Ikweta1.306122001.094
Ethiopia1.257122171.028
Lebanon1.23327715491
Albania1.16433891240
Hong Kong1.09441.03852
Zambia1.0897912170
Tunisia1.0864896573
Costa Rica1.08410676398
Lativia1.07124760287
Jamhuri ya Afrika ya Kati1.0694231.042
Paraguay99511488496
Sudan Kusini994106978
Niger9586584449
Utawala wa Kupro Kusini94917790142
Sierra Leone86546475344
Burkina Faso8475372074
Madagascar8266174646
Uruguay82523689113
Georgia79612634150
Chadi79066539185
Andores7655169816
Nicaragua75935370354
Yorodani7469535202
San Marino67142359270
Malta619953773
Kongo61120179412
Jamaika5889322257
Mauritania5882327538
Islands56045528-13
Tanzania50921183305
Guyana ya Ufaransa4991200298
Uganda489079410
Sao Tome na Principe4841268404
Kisiwa cha Reunion473141161
Cape Verde4584193261
Ukingo wa Magharibi na Gaza451337276
Taiwan44374279
Togo44313215215
Rwanda3771262114
Yemen3548414256
Isle of Man336243111
Malawi336442290
Visiwa Morisi335103223
Vietnam328029335
Montenegro32493150
Liberia29627159110
Eswatini293319496
Msumbiji254297155
Benin243314793
Burma228613884
Zimbabwe203429170
Martinique200149888
Visiwa vya Islands18701870
Mongolia185044141
Gibraltar170015119
Libya168552111
Guadelupe1621413810
Guyana153127071
Visiwa vya Cayman15017574
Bermuda141911220
Brunei14121381
Cambodia12501232
Syria12354672
Trinidad na Tobago11781081
Comoros10622678
Bahamas102114942
Aruba1013980
Monaco994905
Barbados927769
Angola8641864
Lishenteni8215526
Saint Maarten7715602
Burundi6313329
Polinesia ya Ufaransa600600
Butan470938
Macao450450
Suriname441934
Kisiwa cha Saint Matin 413335
Eritrea390390
Botswana3812017
Antigua na Barbuda263194
Saint Vincent na Grenadini2601511
Namibia250169
Gambia251204
Timor Lesta240240
Grenada230185
Kaledonia Mpya200182
Kuarakao201154
Laos190163
Saint Lucia180180
Fii180153
Dominika180162
Belizia182160
Saint Kitts na Nevis150150
Grinlandi130112
Visiwa vya Falklands130130
Ukulu Mtakatifu120210
Visiwa vya Turks na Caicos121110
Montserrat111100
Ushelisheli110110
Western Sahara9162
Papua New Guinea8080
Visiwa vya Virgin vya Uingereza8170
Uholanzi ya Karibiani7070
ST. Barth6060
Anguilla3030
Lesotho2011
Saint Pierre na Mikeloni1010
Solomon Islands0000
Christmas Island0000
British Indian Ocean Territory010-1
Cook Islands0000
Cocos (Keeling) Islands0000
Bouvet Island0000
American Samoa0000
Antarctica0000